25.6V 60Ah IP67 LiFePO4 แบตเตอรี่เรือสําหรับระบบเรือ 24V
| Battery Type: | ลิเธียมไอออน | Nominal Voltage: | 25.6V |
| Nominal Capacity: | 60อา | Ip Rating: | IP67 |
| Nominal Energy: | 1536ว | Charge Cut‑off Voltage: | 28.8V |
| Discharge Cut‑off Voltage: | 22.4V | ||
| High Light: | 25แบตเตอรี่เรือ LiFePO4 ขนาด.6V 60Ah,แบตเตอรี่เรือกันน้ํา IP67,แบตเตอรี่ลิตียมระบบเรือ 24V |
||
- 25.6V 60Ah แบตเตอรี่ LiFePO4 ทะเล 24V
- พลังงาน: 1536Wh
- IP67 บลูทูธ BMS
- ระยะเวลาการใช้งาน: 3000 รอบ
- ระบบ 24 วอลต์สําหรับเรือขนาดกลาง
Camel Energy B2460 คือแบตเตอรี่ LiFePO4 แบบมืออาชีพ 25.6V 60Ahสร้างขึ้นโดยเฉพาะสําหรับระบบพลังงานเรือ 24 วอลต์ มันให้ความกระชับกําลังและประสิทธิภาพสูงกว่าสําหรับการขับเคลื่อนไฟฟ้า เรือทํางานขนาดกลาง และอุปกรณ์เสริม 24 วอลต์ด้วยเส้นโค้งการปล่อยที่ปรับปรุง และการป้องกัน IP67, มันรับประกันพลังงานที่มั่นคงและมีประสิทธิภาพสําหรับการใช้งานในทะเลและนอกระบบ 24V
| รายการ | มูลค่า |
|---|---|
| รุ่น | B2460 |
| ความดันชื่อ | 25.6V |
| ความจุชื่อ | 60Ah |
| พลังงานนาม | 1536Wh |
| น้ําหนัก | 25.35 ปอนด์ / 11.5 กิโลกรัม |
| ขนาด | 9.09×6.89×8.27 นิ้ว (231×175×210มม) |
| ความดันตัดการชาร์จ | 28.8V |
| ความแรงดันตัดการปล่อย | 22.4V |
| ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด | 60A |
| กระแสการออกกําลังแรงสูงสุด | 60A |
| ขนาดสูงสุด | 180A (10s) |
| อุณหภูมิชาร์จ | 0°C ~ +55°C |
| อุณหภูมิ | -20°C ~ +60°C |
| อุณหภูมิการเก็บ | -5°C ~ +35°C |
| ฟังก์ชัน BMS | โวลเตชั่น / กระแสไฟฟ้า / ความร้อน / เซลล์ เบลซัน |
| ระยะชีวิต | วงจร 3000 ครั้ง (0.5C, 80% DOD, 25°C) |
| ระดับการป้องกัน | IP67 |
| การรับรอง | UN 383, IEC 62619 |
| ฟังก์ชันการทําความร้อน | ไม่จําเป็น |
- ระบบขับเคลื่อนไฟฟ้าสําหรับเรือ 24 วอลต์
- เรือทํางานขนาดกลาง เรือประมงพาณิชย์
- 24V การสื่อสารทางทะเลและการนําทาง
- พลังงานเก็บพลังงาน 24V นอกเครือข่ายและพลังงาน RV
- แพลตฟอร์มพิเศษ 25.6V สําหรับระบบเรือ 24V
- ความหนาแน่นของพลังงานสูงเพื่อการจัดส่งพลังงานที่มีประสิทธิภาพ
- ป้องกัน IP67 สําหรับอุปกรณ์เรือ 24V
- BMS อัจฉริยะที่มีเซลล์ปรับสมดุล 24V
- การติดตามระยะไกล Bluetooth สําหรับแบตเตอรี่ 24V
- การออกแบบที่ไม่มีการบํารุงรักษา และใช้งานนาน
- UL94 V-0 กล่องกันไฟ
- การออกแบบ 24V ที่เป็นพื้นเมืองหลีกเลี่ยงความเสี่ยงของการเชื่อมต่อชุด
- ประสิทธิภาพสูงกว่า กระแสไฟฟ้าต่ํากว่า ความร้อนน้อยกว่า
- เหมาะสําหรับการจัดตั้งเรือ 24 วอลต์ที่สร้างขึ้นในโรงงาน
- ปลอดภัยและมั่นคงกว่าแพ็คชุด 12V
- ปรับปรุงให้เหมาะกับการขับเคลื่อนไฟฟ้า 24 วอลต์
- ถาม: ผมใช้ชาร์จ 12 วอลล์สําหรับ B2460 ได้มั้ย?
ตอบ: ไม่ครับ ใช้ชาร์จ LiFePO4 24V 28.8V
- ถาม: สําหรับเครื่องไฟฟ้า 24 วอล์ท?
ตอบ: ใช่ เหมาะสําหรับระบบขับเคลื่อนเรือ 24 วอลล์
- ถาม: ผมสามารถใช้เครื่อง B2460 ได้มั้ย?
ตอบ: ครับ รุ่นเดียวกัน เพื่อความจุมากกว่า