แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต 12.8V 38.5KG UN38.3 420ah Lifepo4
| Voltage: | 12.8V | Capacity: | 420Ah |
| Weight: | 38.5กก | Storage Range: | -5°ซ~35°ซ |
| Low Temperature Charging Heating: | ไม่จำเป็น | Cycle Life: | >3000 ครั้ง, 0.5C, 80% DOD |
| Protection Level: | IP65 | Certification: | UN38.3, IEC 62619 |
| High Light: | 12แบตเตอรี่ Lifepo4 ขนาด.8V ขนาด 420Ah,แบตเตอรี่ LFP ได้รับการรับรอง UN38.3,แบตเตอรี่ลิทธิียมเหล็กฟอสเฟต 38.5KG |
||
- ยี่ห้อ: พลังงานอูฐ
- รุ่น: UT-5376A
- ความดันชื่อ: 12.8V
- ความจุชื่อ: 420Ah
- พลังงาน: 5376Wh
- ระยะชีวิต: > 3000 วงจร (0.5C, 80% DOD)
- การจัดอันดับ IP: IP65
- การรับรอง: UN38.3
- สถานี: M8 สต๊อดทรีด
- น้ําหนัก: 38 กิโลกรัม
- โบลูธูท: ไม่จําเป็น
- การทําความร้อนอากาศต่ํา: ไม่จําเป็น
- การรับประกัน: 36 เดือน
Camel Energy UT-5376A เป็นแบตเตอรี่หลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดหลอดBMS ที่ฉลาด, การติดตามแบบเลือกแบบ Bluetooth และการทําความร้อนในอุณหภูมิต่ํา, มันให้การทํางานที่มั่นคง, ไม่มีการบํารุงรักษาตลอด 24 ชั่วโมงมันเป็นตัวแทนที่เหมาะสมสําหรับแบตเตอรี่เชื้อ lead-acid แบบดั้งเดิม.
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| ความดันชื่อ | 12.8V |
| ความจุชื่อ | 420Ah |
| พลังงานระดับ | 5376Wh |
| น้ําหนัก | 38 กิโลกรัม |
| ขนาด (W*D*H) | 640*245*220 มิลลิเมตร |
| ความดันตัดการชาร์จ | 14.6V |
| ความดันตัดการปล่อย | 10.8V |
| ขนาดสูงสุดของกระแสไฟฟ้า | 150A |
| ขนาดสูงสุดของกระแสไฟฟ้า | 150A |
| อุณหภูมิการชาร์จแนะนํา | 0°C ~ 55°C |
| อุณหภูมิที่แนะนํา | -20°C~60°C |
| อุณหภูมิในการเก็บ | -5°C ~ 35°C |
| การป้องกัน BMS | ความดันเกิน/ต่ํา, ความร้อนเกิน/ต่ํา, สายวงจรสั้น, การสมดุลเซลล์ออโต้ |
| การทําความร้อนอากาศต่ํา (ไม่จําเป็น) | ≤ 0 °C การเริ่มต้นอัตโนมัติ; > 5 °C การหยุดอัตโนมัติ |
| การติดตาม Bluetooth | ปรับปรุงความแรงดัน (ความแรงดัน/กระแสไฟฟ้า/ระยะเวลา/ SOC) |
| การจัดอันดับ IP | IP65 |
| การรับรอง | UN383 |
| ระยะชีวิต | > 3000 วงจร (0.5C, 80% DOD) |
| แพ็คเกจ | แบตเตอรี่*1, คู่มือผู้ใช้*1, M8*12mm*2 |
- รถเรฟเวอร์ขนาดใหญ่ รถบ้าน ยาท
- การเก็บพลังงานแสงอาทิตย์และพลังงานลมนอกเครือ
- ระบบพลังงานสํารองขนาดใหญ่
- วิศวกรรมภายนอกและพลังงานฉุกเฉิน
- อุปกรณ์อุตสาหกรรมและสถานีฐาน
- พลังงานพลังงานสําหรับระบบรอบลึกทางทะเล
- ความจุสูงสุด✅ 420Ah สําหรับไฟฟ้าระยะยาว
- การออกไฟฟ้าระดับสูงอัตราการชาร์จ/การชาร์จสูงสุด 150A
- BMS สมาร์ทการป้องกันเต็มที่ + การสมดุลเซลล์อัตโนมัติ
- IP65 กันน้ําและกันฝุ่น
- ปรับปรุงความร้อนความร้อนต่ํา
- การติดตาม Bluetooth แบบเลือก
- รูปแบบการทํางานหลายแบบ
- ยูเอ็น 38.3 รับรอง
- ความจุสูง ระยะเวลาทํางานยาว
- อ่อนกว่ากรด鉛ขนาดเท่ากัน
- ปรับปรุงรักษา
- การออกแรงดันคงที่
- ความสามารถในการปรับปรุงอุณหภูมิที่กว้าง
- สารเคมี LFP ที่ปลอดภัย
- การออกของตัวเองที่ต่ํา
- การรับประกัน 36 เดือน
A: ใช้ตัวเลือกBMS สีน้ําเงินฟันAPP เพื่อดู SOC ในเวลาจริง ความดัน ความเร็ว อุณหภูมิ
A: ใช้แรงดันการชาร์จ ≥ 12.8V หรือกระแสการชาร์จ > 800mA
A: ทําการทํางานใหม่ด้วยเครื่องชาร์จ ≥12.8V
A: ไม่
ตอบ: 15-35 องศาเซลเซียส เติมทุก 3 เดือน