5kWh Lưu trữ năng lượng nhà ở 15kwh ESS 3600W pin mặt trời gắn trên tường
| Capacity: | 5kWh (có thể mở rộng lên tới 15kWh) | Output: | 3600W; AC 220/230/240V 50/60Hz |
| Mount: | Có thể xếp chồng lên nhau & treo tường | Structure: | Tách / tích hợp tùy chọn |
| Inverter: | Có khả năng song song; 2 *MPPT | Protection: | IP65 (biến tần), IP20 (pin) |
| Warranty: | 5 năm (có thể gia hạn lên 10 năm) | ||
| High Light: | Lưu trữ năng lượng nhà ở 5kWh,ESS pin mặt trời 15kwh,Pin mặt trời gắn tường 3600W |
||
Giải pháp năng lượng gia đình chuyên nghiệp, nhỏ gọn, có thể mở rộng
- Mẫu: Camel ALSES-3600S
- Loại: Hệ thống lưu trữ năng lượng dân dụng điện áp thấp xếp chồng
- Dung lượng: 5kWh (có thể mở rộng lên đến 15kWh)
- Đầu ra: 3600W; AC 220/230/240V 50/60Hz
- Lắp đặt: Xếp chồng & treo tường
- Cấu trúc: Tách rời / tích hợp tùy chọn
- Biến tần: Có khả năng kết nối song song; 2*MPPT
- Bảo vệ: IP65 (biến tần), IP20 (pin)
- Bảo hành: 5 năm (có thể gia hạn lên 10 năm)
Camel ALSES-3600S là một hệ thống lưu trữ năng lượng dân dụng mô-đun điện áp thấp được thiết kế để dự phòng ổn định, tự tiêu thụ năng lượng mặt trời và cung cấp điện ngoài lưới. Nó áp dụng cấu trúc xếp chồng & treo tường để lắp đặt linh hoạt, hỗ trợ mở rộng pin & biến tần song song, và cung cấp cả cấu hình tách rời và tích hợp. Hệ thống cung cấp năng lượng sạch, đáng tin cậy cho các gia đình đồng thời cắt giảm chi phí điện và đảm bảo liên tục trong trường hợp mất điện.
| Mục | Chi tiết |
|---|---|
| Mẫu | Camel ALSES-3600S |
| Công suất đầu ra AC định mức | 3600W |
| Đầu ra AC | 220/230/240V L/N/PE, 50/60Hz |
| Dung lượng pin | 5kWh (có thể mở rộng lên 15kWh) |
| Điện áp pin | 51.2VDC; dải 44.8–57.6VDC |
| Công suất sạc/xả danh định | 3.6kW / 5kW |
| Dòng sạc/xả tối đa | 50A / 100A |
| Đầu vào PV | 6000W; 80–550VDC; 2*MPPT |
| Bảo vệ biến tần | IP65 |
| Bảo vệ pin | IP20 |
| Kích thước (Biến tần) | 500*470*180mm |
| Kích thước (Pin) | 500*440*167mm |
| Trọng lượng | 77kg (5kWh) / 125kg (10kWh) / 173kg (15kWh) |
| Chứng nhận | IEC 62109-1, EN 62109-1, EN 61000-6-1/2/3/4, VDE 4105, EN 50549-1, C10/11, G98/G99/G100, CE, NRS 097-2-1, UNE 2 |
| Bảo hành | 5 năm (có thể gia hạn lên 10 năm) |
- Tự tiêu thụ năng lượng mặt trời + lưu trữ dân dụng
- Nguồn điện dự phòng khẩn cấp (mất điện lưới)
- Nhà ở ngoài lưới, nhà gỗ, nhà ở vùng sâu vùng xa
- Chuyển đổi phụ tải đỉnh & giảm chi phí điện
- Cửa hàng nhỏ, văn phòng tại nhà và phụ tải quan trọng
- Xếp chồng & Treo tường
Lắp đặt kép để tiết kiệm không gian và linh hoạt bố trí.
- Mở rộng dung lượng mô-đun
Cơ sở 5kWh, có thể mở rộng song song lên 15kWh.
- Cấu hình kép
Hỗ trợ hệ thống tách rời và tích hợp cho các tình huống khác nhau.
- Khả năng kết nối song song biến tần
Tăng cường công suất và nâng cao khả năng dự phòng của hệ thống.
- Đầu vào PV tương thích cao
2*MPPT, điện áp rộng 80–550VDC, tối đa 6000W.
- Dự phòng EPS mạnh mẽ
Cung cấp nguồn điện ngoài lưới/khẩn cấp ổn định.
- Chứng nhận toàn cầu
Đáp ứng các tiêu chuẩn lưới điện & an toàn quốc tế chính.
- Triển khai linh hoạt
Xếp chồng hoặc treo tường; thiết kế tách rời/tích hợp thích ứng với bố cục nhà.
- Năng lượng có thể mở rộng
Bắt đầu nhỏ và mở rộng dung lượng khi cần, giảm đầu tư ban đầu.
- Ổn định & Đáng tin cậy
Biến tần IP65, BMS mạnh mẽ, pin LiFePO4 tuổi thọ cao.
- Hiệu quả về chi phí
Tối đa hóa việc sử dụng năng lượng mặt trời, giảm hóa đơn điện lưới, đảm bảo dự phòng.
- Bảo trì dễ dàng
Cấu trúc mô-đun, dây nối đơn giản, bảo hành dài hạn.
- Sẵn sàng toàn cầu
Được chứng nhận đa điện áp, đa tiêu chuẩn cho thị trường toàn cầu.
Tiêu chuẩn: 5kWh; tối đa có thể mở rộng: 15kWh thông qua các pin kết nối song song.
Có. Nó hỗ trợ xếp chồng & treo tường để đặt vị trí linh hoạt.
Có. Đầu vào PV rộng 80–550VDC, 2*MPPT, tối đa 6000W.
Có. Nó hỗ trợ chế độ EPS/ngoài lưới để dự phòng khẩn cấp.
Tiêu chuẩn 5 năm, có thể gia hạn lên đến 10 năm.
Hệ thống hỗ trợ tách rời hoặc tích hợp; liên hệ với chúng tôi để biết các tùy chọn cấu hình.
CE, IEC, EN, VDE, G98/G99/G100, NRS, UNE, v.v.